คุณสุชาดา ไทยบรรเทา ประธานกรรมการมูลนิธิเพื่อการพัฒนาเด็ก , ผศ. พญ. ดร. นิยดา เกียรติยิ่งอังศุลี กรรมการ มูลนิธิฯ , คุณณัฐสิริกร กัลยาณสันต์ กรรมการ มูลนิธิฯ , คุณเชษฐา มั่นคง ผู้อำนวยการมูลนิธิ (มพด.) ลงเยี่ยมติดตามการดำเนินงานและให้กำลังใจเด็ก ครู โรงเรียนในพื้นที่การทำงานของมูลนิธิฯ จ.แม่ฮ่องสอน วันที่ 3-4 ตุลาคม 2566
ขอขอบคุณคณะกรรมการของมูลนิธิเพื่อการพัฒนาเด็ก
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)